Nhà riêng Thạnh Xuân Quận 12 61m² giá 5.15 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thạnh Xuân Quận 12 61m² giá 5.15 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

5.15 tỷ
61.4 m² - 84 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61.4 m²

Sở hữu ngay tổ ấm hiện đại, an ninh tại Thạnh Xuân, Quận 12 với không gian sống thoáng đãng và đường rộng ô tô vào tận nhà!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:61.4m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp, sân để xe
  • Đặc điểm:Đường nhựa 6m thông thoáng, khuôn đất vuông vức, phong thủy tốt, dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, mua sắm thực phẩm cực kỳ tiện lợi
  • Hệ thống trường học các cấp ngay gần nhà, thuận tiện đưa đón con em
  • Cách siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ vài phút di chuyển
  • Gần UBND Phường Thạnh Xuân và các cơ quan hành chính địa phương
  • Kết nối nhanh chóng ra trục đường Hà Huy Giáp và Quốc lộ 1A

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ cần không gian sống yên tĩnh, an ninh hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có pháp lý chuẩn tại Quận 12.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!