Nhà riêng Thạnh Xuân 22, Quận 12, 70m² giá 5.85 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thạnh Xuân 22, Quận 12, 70m² giá 5.85 tỷ - Full nội thất sang trọng!

5.85 tỷ
70 m² - 84 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
70 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà riêng tại Thạnh Xuân 22, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một căn nhà tuyệt vời với đầy đủ công năng, thích hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư. Với diện tích 70m², 2 tầng và 5 phòng ngủ, căn nhà này sẽ mang lại không gian sống lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 2 tầng, 5 phòng ngủ, có phòng ngủ dưới
  • Đặc điểm: Full nội thất, sẵn sàng vào ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Picity chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
  • Gần trường học, phù hợp cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư an ninh, sống yên tĩnh và văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái. Ngoài ra, đây cũng là lựa chọn hấp dẫn cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội