Nhà riêng Thạnh Lộc 27, Quận 12, 55m² giá 4.49 tỷ - Hỗ trợ ngân hàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thạnh Lộc 27, Quận 12, 55m² giá 4.49 tỷ - Hỗ trợ ngân hàng!

4.49 tỷ
55 m² - 82 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Thạnh Lộc, Quận 12! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại và tiện nghi, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (4,3m x 13m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lầu, gồm 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, đúc kiên cố, đang hoàn thiện và tặng nội thất

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cầu Đồng chỉ 100m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 300m đến Ngã 4 Ga, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hẻm thông thoáng 4,5m, dễ dàng di chuyển bằng xe máy và ô tô
  • Vị trí sát Quận Gò Vấp, thuận tiện cho việc kết nối giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.49 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan thực tế!