Nhà riêng Thanh Khê 55m² giá 3.25 tỷ - Ô tô vào tận nơi | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thanh Khê 55m² giá 3.25 tỷ - Ô tô vào tận nơi

3.25 tỷ
55 m² - 59 triệu/m²

Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà kiệt ô tô hiếm có tại khu vực Yên Khê 2, phường Thanh Khê Tây. Với vị trí đắc địa thông ra đường Mẹ Nhu và Nguyễn Như Hạnh, đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời tại trung tâm Đà Nẵng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (ngang 4.2m vuông vức)
  • Bố trí: Nhà có sân để xe rộng rãi (chứa 4 xe máy), phòng khách thoáng đãng, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC riêng biệt và khu vực phơi đồ tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà có gác lửng, kết cấu kiên cố, tặng kèm nội thất cơ bản gồm máy lạnh, máy nóng lạnh, tivi, bàn ghế. Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch, hỗ trợ thủ tục vay vốn ngân hàng nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Yên Khê chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần trường Tiểu học Nguyễn Bỉnh Khiêm và THCS Lê Thị Hồng Gấm, môi trường giáo dục tốt cho trẻ nhỏ.
  • Cách bệnh viện Đa khoa Thanh Khê khoảng 1.5km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Kết nối nhanh chóng ra các trục đường lớn như Điện Biên Phủ, Trường Chinh, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, gần công viên và các khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.25 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ mới cưới, người làm việc tại khu vực quận Thanh Khê đang tìm kiếm không gian sống ổn định, đầy đủ tiện ích và thuận tiện giao thông.