Nhà riêng Thái Hà Đống Đa 64m² giá 21.8 tỷ - Đường ô tô tránh, lô góc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thái Hà Đống Đa 64m² giá 21.8 tỷ - Đường ô tô tránh, lô góc!

21.8 tỷ
64 m² - 341 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại phố Thái Hà, phường Trung Liệt, quận Đống Đa, Hà Nội. Đây là một căn nhà lý tưởng cho cả nhu cầu sống và kinh doanh với thiết kế 4 tầng, tổng diện tích 64m².

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền rộng 4.6m, ngõ rộng 7m
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, đường trước nhà ô tô tránh, có gara ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh Đại học Thủy Lợi, Đại học Công Đoàn, Học viện Ngân Hàng, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Gần chợ, siêu thị, công viên, đáp ứng nhu cầu mua sắm và vui chơi giải trí
  • Chỉ cách bể bơi Thái Hà khoảng 500m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • 40m ra mặt phố, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình muốn sống gần trung tâm, cũng như các nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh với tiềm năng lớn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Gọi ngay cho chúng tôi để biết thêm chi tiết.