Nhà riêng Thạch Bàn 36m² giá 5.1 tỷ - Không khí trong lành, hàng xóm thân thiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thạch Bàn 36m² giá 5.1 tỷ - Không khí trong lành, hàng xóm thân thiện!

5.1 tỷ
36 m² - 142 triệu/m²

Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với mái ấm tuyệt vời tại phường Thạch Bàn, quận Long Biên. Ngôi nhà không chỉ đem lại không khí trong lành mà còn có hàng xóm thân thiện, tạo nên một không gian sống lý tưởng cho cả gia đình bạn. Với diện tích 36m², ngôi nhà được thiết kế chắc chắn và có sổ đỏ rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1 WC
  • Đặc điểm: Nhà chắc chắn, không gian sống thoáng đãng, phù hợp với gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Thạch Bàn, thuận lợi cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ Thạch Bàn 500m, dễ dàng mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần công viên Thạch Bàn, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời và dạo bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đáng mơ ước này!