Nhà riêng Tây Mỗ 68.7m² nhỉnh 8 tỷ - Ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tây Mỗ 68.7m² nhỉnh 8 tỷ - Ô tô đỗ cửa

8 tỷ
69 m² - 116 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
69 m²

Nhà Tây Mỗ hiếm có: view hồ thoáng mát, ô tô đỗ cửa ngày đêm, ở sướng cho gia đình đông người.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68.7m²
  • Bố trí:3 tầng, 5 phòng ngủ, cầu thang giữa
  • Đặc điểm:2 mặt ngõ thông thoáng, nhà xây chắc chắn, công năng đầy đủ, khu dân trí cao, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ, không gian thoáng mát, phù hợp đi dạo tập thể dục
  • Khu dân cư đông, nhiều cửa hàng tiện lợi, dịch vụ sinh hoạt hằng ngày
  • Gần trường học các cấp, tiện đưa đón con em
  • Tiện di chuyển ra đường lớn khu Nam Từ Liêm, kết nối nội đô linh hoạt
  • Gần chợ dân sinh, mua sắm thực phẩm nhanh gọn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình nhiều thế hệ cần 5 phòng ngủ, ưu tiên không gian thoáng, thích view hồ và cần chỗ đỗ ô tô sát nhà để đi lại thuận tiện.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận thông tin chi tiết, sổ đỏ và lịch xem nhà thực tế.