3 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Tân Trụ 118m² 6.3 tỷ - Chính chủ bán ôtô vào
6.3 tỷ
118 m² - 53 triệu/m²
Thị trấn Tân Trụ, Huyện Tân Trụ, Tỉnh Long An
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
118 m²
Nhà 1 trệt 2 lầu tại trung tâm thị trấn Tân Trụ, ôtô 7 chỗ vào được, hoàn công đầy đủ, chờ gia đình vào ở ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:118m²
- Bố trí:1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh và nhà tắm, phòng khách và phòng bếp riêng
- Đặc điểm:Đường xe 7 chỗ, khu dân cư sầm uất, cạnh tiệm vàng huy động khách, dễ chuyển nhượng chính chủ
Tiện ích xung quanh:
- Chợ Tân Trụ cách 400m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
- Trường THCS Tân Trụ và Trường Tiểu học Tân Trụ trong bán kính 600m thuận tiện đưa đón con
- Trạm Y tế thị trấn Tân Trụ gần đó, chủ động chăm sóc sức khỏe gia đình
- UBND huyện Tân Trụ cùng các dịch vụ hành chính cách 700m, giải quyết giấy tờ nhanh
- Đường vào khu vực kết nối nhanh với Quốc lộ 62, di chuyển đến Long An và Tân An thuận tiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:6.3 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình cần nhà rộng gần trung tâm huyện để sinh hoạt thuận tiện và có thể vừa ở vừa làm dịch vụ nhỏ.
Liên hệ:
Chốt lịch xem thực tế ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà chính chủ tại Tân Trụ.