Nhà riêng Tân Thuận Tây, Quận 7 13m² - 1.79 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Thuận Tây, Quận 7 13m² - 1.79 tỷ - Giá tốt hiếm có

1790 tỷ
13 m² - 137692 triệu/m²

Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

29 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
13 m²

Sở hữu ngay không gian sống riêng tư, ổn định giữa lòng Quận 7 với mức giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:13m² (3.2 x 4m)
  • Bố trí:Trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi rộng, nằm trong khu Cư Xá Ngân Hàng an ninh, yên tĩnh, có sân thượng thoáng mát để thư giãn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Tân Thuận, kết nối nhanh chóng sang Quận 4 và Quận 1
  • Cách chợ Tân Thuận chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học các cấp tại phường Tân Thuận Tây, thuận tiện cho con em
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh cao, dân trí đồng bộ
  • Đầy đủ cửa hàng tiện lợi, quán ăn và các dịch vụ dân sinh ngay sát nhà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.79 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn lý tưởng cho người trẻ muốn tách ra ở riêng, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng khai thác dòng tiền cho thuê với vốn thấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn tận tâm!