Nhà riêng Tân Thới Nhất, Quận 12, 31m² chỉ 1.9 tỷ - Sổ hồng riêng, xe hơi đậu cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Thới Nhất, Quận 12, 31m² chỉ 1.9 tỷ - Sổ hồng riêng, xe hơi đậu cửa!

1.9 tỷ
31 m² - 61 triệu/m²

Tân Thới Nhất, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hiếm có tại phường Tân Thới Nhất, quận 12! Với giá chỉ 1 tỷ 900 triệu, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Nhà trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hướng Đông, hẻm thông thoáng, xe hơi đậu cửa, cách đường nhựa chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Nhất, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện và công viên, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an ninh và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được dẫn đi xem nhà và kiểm tra sổ hồng!