Nhà riêng Tân Thới Hiệp Q12 48m² - Chính chủ bán giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Thới Hiệp Q12 48m² - Chính chủ bán giá tốt

3.28 tỷ
48 m² - 68 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Căn nhà riêng 3 tầng tại phường Tân Thới Hiệp, Quận 12 nằm ngay khu dân cư hiện hữu, sát nhà thờ Tân Hưng và gần Quốc lộ 1A, thích hợp cho gia đình tìm chỗ ở ổn định, chắc chắn và tiện đi lại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:48m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, sân thượng trước sau, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Nhà xây kiên cố để ở nhiều thế hệ, hẻm trước nhà hơn 2m thông thoáng, cách khoảng 30m ra mặt tiền đường lớn, pháp lý sổ hồng riêng, bao sang tên theo hiện trạng

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay cạnh nhà thờ Tân Hưng, thuận tiện sinh hoạt tôn giáo và cộng đồng
  • Gần Quốc lộ 1A, di chuyển nhanh đến các quận trung tâm và khu vực lân cận
  • Cách trục đường Nguyễn Văn Quá không xa, tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ thiết yếu
  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
  • Dễ dàng tiếp cận chợ, cửa hàng tiện lợi, trường học và các tiện ích công cộng trong khu vực Quận 12

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.28 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn an cư lâu dài tại Quận 12, cần không gian sống thoáng, nhiều phòng ngủ, sân thượng rộng, vừa ở vừa làm việc tại nhà và thuận tiện di chuyển bằng xe máy, ô tô ra Quốc lộ 1A.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi vị trí chi tiết, đặt lịch xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.