Nhà riêng Tân Thới Hiệp 9 Q12 46m² giá 4.58 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Thới Hiệp 9 Q12 46m² giá 4.58 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

4.58 tỷ
46 m² - 100 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Chào mừng quý khách đến với căn nhà tuyệt đẹp tại Tân Thới Hiệp, Quận 12. Với thiết kế hiện đại, căn nhà này sẽ mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (4x11m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, sân
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, vuông vức, hẻm xe hơi, hướng Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 500m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Đường giao thông thuận lợi, chỉ 40m ra đường Tân Thới Hiệp 9
  • Gần bệnh viện Q12, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Các tiện ích khác như cửa hàng, siêu thị, quán ăn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.58 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.