Nhà riêng Tân Thành Q11 90m² giá 53 tỷ - Nhà mới, cơ bản, không kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Thành Q11 90m² giá 53 tỷ - Nhà mới, cơ bản, không kinh doanh

53 tỷ
90 m² - 589 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
11 Phòng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Tân Thành, Quận 11! Ngôi nhà mới hoàn toàn, với diện tích 90m², thiết kế hợp lý, gồm 9 phòng ngủ và 11 phòng tắm, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 9 phòng ngủ, 11 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, nội thất cơ bản, không cho thuê dịch vụ, không kinh doanh ăn uống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Thành chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Quận 11, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoải mái trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả.