Nhà riêng Tân Sơn Nhì 88m² 17.9 tỷ - Vị trí đẹp, có thang máy | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Sơn Nhì 88m² 17.9 tỷ - Vị trí đẹp, có thang máy

17.9 tỷ
88 m² - 203 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

36 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
88 m²

Sở hữu ngay căn nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng tại trung tâm Tân Sơn Nhì, trang bị thang máy hiện đại và nội thất cao cấp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88m² (5m x 17.5m)
  • Bố trí:3 lầu + sân thượng, trang bị thang máy hiện đại
  • Đặc điểm:Nhà mới, góc 2 mặt tiền, hẻm xe hơi 10m và hẻm hông 8m cực kỳ thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Sơn Nhì, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần các trường học các cấp tại phường Tân Sơn Nhì, thuận tiện cho con em
  • Cách công viên khu dân cư gần đó, không gian xanh lý tưởng để thư giãn
  • Giao thông kết nối nhanh chóng với các trục đường lớn Lũy Bán Bích, Âu Cơ
  • Khu dân cư an ninh, sầm uất và dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn tìm không gian sống hiện đại, tiện nghi hoặc nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê ổn định (hiện đang có thu nhập 42 triệu/tháng).

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp!