Nhà riêng Tân Quỳ Tân Quý 135m² giá 7.965 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Quỳ Tân Quý 135m² giá 7.965 tỷ - Chính chủ bán

7.965 tỷ
135 m² - 59 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
135 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu lô nhà đất ngang 7m ngay hẻm 1 sẹt Tân Quỳ Tân Quý, sát Aeon Mall Tân Phú, phù hợp ở hoặc xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:135m² (7 x ~19m)
  • Bố trí:Nhà cấp 4 hiện có khoảng 6 phòng, đất vuông vức, mặt bằng rộng rất dễ sắp xếp lại không gian ở hoặc thiết kế mô hình căn hộ dịch vụ.
  • Đặc điểm:Đất rộng hiếm trong khu vực, hẻm 1 sẹt xe tải ra vào thoải mái, cách mặt tiền đường Tân Quỳ Tân Quý chỉ 30m, khu dân cư hiện hữu an ninh, thuận lợi vừa ở vừa kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall Tân Phú với đầy đủ siêu thị, mua sắm, ẩm thực và giải trí cho cả gia đình.
  • Khu vực xung quanh có nhiều chợ, cửa hàng tiện lợi và siêu thị mini, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Thuận tiện tiếp cận hệ thống trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Hạ tầng giao thông hoàn thiện, dễ dàng kết nối sang các trục đường lớn lân cận để di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư đông đúc, tiềm năng cao cho mô hình cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.965 tỷ (thương lượng chính chủ), tương đương khoảng 59 triệu/m², mức giá rất tốt so với mặt bằng khu vực.

Phù hợp với ai:

Bất động sản đặc biệt phù hợp với gia đình muốn tìm nền tảng đất rộng để xây nhà phố khang trang, nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc nhà đầu tư cần vị trí gần trung tâm thương mại lớn để phát triển căn hộ dịch vụ cho thuê ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết hồ sơ pháp lý, thương lượng giá tốt và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.