Nhà riêng Tân Quý Tân Phú 33m² 4.9 tỷ - Ô tô ngủ trong nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Quý Tân Phú 33m² 4.9 tỷ - Ô tô ngủ trong nhà

4.9 tỷ
33 m² - 148 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp ngay trung tâm quận Tân Phú với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, hẻm rộng hơn 6m thông thoáng, ô tô có thể vào tận cửa hoặc đậu trong nhà vô cùng tiện lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m² (ngang 3.9m x dài 8.5m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm phòng khách, bếp ấm cúng, 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh và ban công thoáng mát đón gió.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, không gian sống sáng sủa, sạch sẽ, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tân Hương chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần AEON Mall Tân Phú, trung tâm thương mại lớn nhất khu vực.
  • Liền kề trường Cao đẳng Giao thông Vận tải và trường THPT Trần Phú, thuận tiện cho việc học tập.
  • Xung quanh tập trung đầy đủ ngân hàng, siêu thị tiện lợi, phòng khám và các dịch vụ thiết yếu.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm qua đường Tân Hương và Lê Trọng Tấn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại trung tâm quận Tân Phú, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, dễ dàng cho thuê hoặc kinh doanh nhỏ tại gia.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về pháp lý.