Nhà riêng Tân Phú 76m² giá 7.9 tỷ - Gần trung tâm, tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Phú 76m² giá 7.9 tỷ - Gần trung tâm, tiện kinh doanh!

7.9 tỷ
76 m² - 104 triệu/m²

Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới tại Phú Thọ Hòa, Tân Phú, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và phát triển kinh doanh. Căn nhà 5 tầng với thiết kế chắc chắn, nằm trong hẻm xe hơi, đảm bảo không gian yên tĩnh và riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, không gian mở, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, kết cấu bê tông cốt thép, nội thất hiện đại, có ban công thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thọ Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Đường lớn dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với xe máy và ô tô.
  • Xung quanh có nhiều quán ăn, cà phê, tạo không gian sống văn minh và sôi động.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực Tân Phú đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội