Nhà riêng Tân Kỳ Tân Quý Bình Tân 148m² - Nở hậu tài lộc, sổ hồng sẵn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Kỳ Tân Quý Bình Tân 148m² - Nở hậu tài lộc, sổ hồng sẵn!

16 tỷ
148 m² - 108 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
148 m²

Tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại Bình Tân? Đừng bỏ lỡ căn nhà riêng 148m² nở hậu tài lộc trên đường Tân Kỳ Tân Quý, với hẻm nhựa 8m thông thoáng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:148m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh và 1 kho (có thể cải tạo thành phòng ngủ).
  • Đặc điểm:Nhà nở hậu siêu đẹp (5.5m x 18m, nở hậu 8m), hẻm nhựa rộng 8m thông thoáng, cách mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý chỉ một căn. Nội thất cao cấp, thiết kế giếng trời giúp không gian luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên, nhà xây kiên cố. Pháp lý sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách AEON Mall Tân Phú chỉ khoảng 2km, thuận tiện mua sắm và giải trí cao cấp.
  • Gần Chợ Bình Hưng Hòa, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và ẩm thực hàng ngày.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như Tiểu học Bình Hưng Hòa, THCS Bình Hưng Hòa, đảm bảo môi trường giáo dục chất lượng cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến UBND Phường Bình Hưng Hòa, thuận tiện giải quyết các thủ tục hành chính.
  • Hẻm nhựa 8m thông rộng rãi, giúp kết nối nhanh chóng ra đường lớn Tân Kỳ Tân Quý, di chuyển thuận lợi bằng ô tô hoặc xe máy.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Nhỉnh 16 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đa thế hệ mong muốn an cư tại khu vực Bình Tân, tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi, có tiềm năng kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê. Đặc biệt phù hợp với những ai coi trọng yếu tố phong thủy “nở hậu” mang lại tài lộc và sự thịnh vượng.