Nhà riêng Tân Hương, Tân Phú 78m² 5 tầng - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Hương, Tân Phú 78m² 5 tầng - Ô tô vào tận nhà

10.7 tỷ
78 m² - 137 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
78 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà tâm huyết với kết cấu vững chãi, vị trí đắc địa ngay trung tâm quận Tân Phú. Với bề ngang ấn tượng 6m và hẻm xe hơi thông thoáng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đa thế hệ hoặc kết hợp kinh doanh tại gia.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (ngang 6m x dài 13m)
  • Bố trí: Thiết kế 5 tầng BTCT kiên cố, gồm 7 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà chủ tự xây để ở nên cực kỳ chắc chắn, nội thất bố trí hợp lý, sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư VIP, an ninh cao, dân trí thức, tập trung nhiều biệt thự sang trọng
  • Cách chợ Tân Hương chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường THCS Tân Quý, trường Tiểu học Lê Văn Tám
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường huyết mạch như Độc Lập, Lê Thúc Hoạch, thuận tiện đi vào trung tâm thành phố
  • Cách bệnh viện quận Tân Phú khoảng 10 phút di chuyển, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đông thành viên muốn tìm không gian sống rộng rãi, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm tài sản có giá trị khai thác kinh doanh cao tại khu vực Tân Phú.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp hiếm có tại khu vực này!