Nhà riêng Tân Hòa Đông Quận 6 15m² giá 2.78 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Hòa Đông Quận 6 15m² giá 2.78 tỷ - Chính chủ bán

2.78 tỷ
15 m² - 185 triệu/m²

Phường 14, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
15 m²

Căn nhà nhỏ gọn nhưng đầy đủ công năng tại Tân Hòa Đông, Quận 6, thiết kế 1 trệt 2 lầu, sổ hồng riêng chính chủ, phù hợp gia đình trẻ tìm nơi an cư ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:15m² (3,6 x 4,2m)
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 3 vệ sinh, ban công đúc BTCT vững chắc
  • Đặc điểm:Nhà gần hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình sinh sống lâu dài
  • Gần các tuyến đường chính của Quận 6, thuận tiện di chuyển về trung tâm và các quận lân cận
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, chợ và siêu thị mini, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Tiện di chuyển đến trường học các cấp trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Khu vực phát triển với đầy đủ dịch vụ ăn uống, giải trí, phòng khám, tiệm thuốc, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.78 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người làm việc tại Quận 6 và các quận lân cận, muốn sở hữu nhà riêng có sổ hồng, vào ở ngay mà không cần đầu tư thêm quá nhiều chi phí.

Liên hệ:

Anh chị có thiện chí mua nhà vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế, thương lượng trực tiếp với chủ.