Nhà riêng Tân Đông Hiệp 66.5m² giá 4.5 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Đông Hiệp 66.5m² giá 4.5 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng ngay!

4.5 tỷ
66 m² - 68 triệu/m²

Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
66 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương với sổ hồng riêng! Ngôi nhà 2 tầng này không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn mang lại sự tiện nghi cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66.5m² (5m x 13.3m)
  • Bố trí: Tầng 1 gồm sân để xe ô tô, phòng khách, bếp ăn, WC; Tầng 2 có 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, WC
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hướng nhà Tây Nam và Đông Nam, kết cấu 2 tầng hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ủy ban phường Tân Đông Hiệp chỉ 2km
  • Trường học các cấp trong bán kính 1.5km
  • Đến TTTM Vincom chỉ 1.5km, thuận tiện mua sắm
  • Cách chợ Dĩ An 2km, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng thiết yếu
  • Giao thông thuận lợi, đường bê tông rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích trong khu vực, phù hợp với nhu cầu học tập và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!