Nhà Riêng Tân Bình 66.4m² 16.8 tỷ - Sổ hồng sẵn, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Tân Bình 66.4m² 16.8 tỷ - Sổ hồng sẵn, vị trí đẹp!

16.8 tỷ
66.4 m² - 253 triệu/m²

Phường 12, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

10 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66.4 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà kiên cố tại khu K300 - một trong những khu dân cư đẳng cấp và an ninh bậc nhất quận Tân Bình, lý tưởng để an cư hoặc tích sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66.4m² (4.2m x 16.5m)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, bao gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ và 3 WC, tổng diện tích sử dụng lên đến 204.9m²
  • Đặc điểm:Kết cấu nhà kiên cố, phòng ốc rộng rãi, thoáng mát. Hiện trạng nhà trống, bàn giao ngay sau công chứng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách Vincom Cộng Hòa chỉ vài phút di chuyển, trung tâm mua sắm hiện đại
  • Gần Trường Quốc tế Á Châu, môi trường giáo dục chất lượng cho con em
  • Sát cạnh Công viên Hoàng Văn Thụ, không gian xanh thoáng đãng để thư giãn
  • Vị trí chiến lược gần cửa ra vào ga T3 sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.8 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho những khách hàng tìm kiếm nơi an cư lâu dài, nhà đầu tư tích sản hoặc các doanh nghiệp muốn đặt trụ sở văn phòng giao dịch tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để nhận hình ảnh thực tế, video chi tiết và lịch hẹn xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam