Nhà riêng Tân Bình 25m² giá 3.3 tỷ - Căn nhà nhỏ đáng yêu chờ bạn tân trang! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tân Bình 25m² giá 3.3 tỷ - Căn nhà nhỏ đáng yêu chờ bạn tân trang!

3.3 tỷ
25 m² - 132 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà nhỏ đáng yêu tại đường Hoàng Hoa Thám, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh. Với diện tích 25m², nhà có thiết kế 2 tầng vuông vức, chỉ cần vài thùng sơn là đã có thể biến không gian này trở nên xinh đẹp hơn. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 2 tầng với không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà vuông vức, cần một chút tân trang để trở nên hoàn hảo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Tân Bình chỉ 1km, không gian vui chơi cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Trường Chinh, Cộng Hòa
  • Gần các trường học từ mầm non đến trung học, thuận lợi cho con em đi học
  • Đầy đủ các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, quán ăn, cửa hàng tiện lợi xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, người độc thân hoặc những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đáng yêu này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội