Nhà riêng tại Yên Kiện, Thanh Trì, Hà Nội 52m² giá 6.55 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng tại Yên Kiện, Thanh Trì, Hà Nội 52m² giá 6.55 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

6.55 tỷ
52 m² - 126 triệu/m²

Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tuyệt vời tại Yên Kiện, Thanh Trì, Hà Nội! Với giá chỉ 6,55 tỷ VND, căn nhà 5 tầng này mang đến không gian sống lý tưởng và tiềm năng đầu tư hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, mặt tiền 3.4m, cơ bản, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Hồi chỉ 1km, thuận tiện mua sắm
  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc người đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và đặt lịch xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Xã Ngọc Hồi, Thành phố Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Huyện Thanh Trì
Phường/Xã: Xã Ngọc Hồi
0
So sánh