Nhà riêng tại Trường Chinh, Tân Bình 105m² giá 6.29 tỷ - Sổ hồng đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng tại Trường Chinh, Tân Bình 105m² giá 6.29 tỷ - Sổ hồng đầy đủ!

6.29 tỷ
105 m² - 60 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
105 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà này với vị trí đắc địa trên đường Trường Chinh, quận Tân Bình, ngay gần cầu Tham Lương. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105m²
  • Bố trí:4 phòng ngủ, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm:Sổ hồng hoàn công, sổ vuông vức, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Đường Trường Chinh là trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe khi cần thiết
  • Có nhiều quán ăn, cà phê và dịch vụ giải trí xung quanh, phục vụ cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ của quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!