Nhà riêng tại Trung tâm Bồ Đề 41m² giá 9.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, ngõ thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng tại Trung tâm Bồ Đề 41m² giá 9.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, ngõ thông thoáng!

9.8 tỷ
41 m² - 239 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Trung tâm Bồ Đề, Long Biên. Ngôi nhà 4 tầng này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế thông minh, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách, bếp, WC; Tầng 2, 3: 1 phòng ngủ, WC khép kín; Tầng 4: Phòng ngủ nhỏ, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây kiên cố, mặt tiền rộng rãi, đón ánh sáng tự nhiên, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, ngõ thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Chương Dương, chỉ mất 5 phút sang nội đô
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện
  • Cách chợ Bồ Đề chưa đến 500m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!