Nhà riêng tại Thanh Khê, Đà Nẵng 57.2m² giá 3 tỷ - Vị trí đắc địa sát mặt tiền! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng tại Thanh Khê, Đà Nẵng 57.2m² giá 3 tỷ - Vị trí đắc địa sát mặt tiền!

3 tỷ
57.2 m² - 52 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
57.2 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm quận Thanh Khê, Đà Nẵng! Với vị trí sát mặt tiền, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn là sự đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.2m²
  • Bố trí: 2 tầng gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ (có thể thêm phòng ngủ thứ 3), WC, sân xe.
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 2 phút đến cầu ba tầng, thuận tiện di chuyển.
  • Gần công viên 29 tháng 3, không gian xanh lý tưởng cho gia đình.
  • Cách siêu thị Nguyễn Kim chỉ vài phút, tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Vị trí đắc địa, gần cầu chui, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!