Nhà riêng tại Bà Chiểu, Bình Thạnh 46m² giá 7.99 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng tại Bà Chiểu, Bình Thạnh 46m² giá 7.99 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

7.99 tỷ
46 m² - 174 triệu/m²

Phường 24, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà vị trí đắc địa tại Bà Chiểu, Bình Thạnh. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, căn nhà này chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (Diện tích sử dụng 52m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 8 phòng ngủ, 8WC
  • Đặc điểm: Căn nhà vuông vức, sổ hồng chính chủ, hướng Đông Bắc, đường vào 4m thông thoáng (hẹp 3m, đường phố 5m)

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m ra đường Huỳnh Đình Hai, thuận tiện di chuyển
  • Gần chợ Bà Chiểu, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học chất lượng trong bán kính 1km
  • Các tiện ích y tế và dịch vụ công cộng lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.99 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai cần không gian làm việc tại nhà, muốn sinh sống trong khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!