6 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Tỉnh Lâm Đồng
- Thành Phố Đà Lạt
Nhà riêng Sương Nguyệt Ánh 301m² 15.5 tỷ - Chính chủ bán
15.5 tỷ
301 m² - 51 triệu/m²
Thành Phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
301 m²
Bất động sản cấp 4 tặng lô đất trên Sương Nguyệt Ánh giữa trung tâm Đà Lạt, view thoáng sau nhà, sẵn sàng cho chủ nhân vào ở.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:301m²
- Bố trí:Nhà cấp 4 mặt tiền 11m, sân trước nhỏ, không gian mở ra vườn sau rộng
- Đặc điểm:Tặng thêm lô đất phụ, pháp lý giám sát theo giấy tờ khác, giao thông ô tô ra vào dễ dàng
Tiện ích xung quanh:
- Cách Hồ Xuân Hương chỉ 500m, thuận tiện đi bộ dạo mát và chụp ảnh
- Chợ Đà Lạt chưa đầy 1km, mua đặc sản và thực phẩm tươi sạch rất nhanh
- Nhà thờ Con Gà trong vòng 1,2km, phù hợp nhu cầu sinh hoạt công giáo và sự kiện văn hóa
- Công viên Yersin 600m, nơi thư giãn cuối tuần cho cả nhà
- Bệnh viện Đa khoa Lâm Đồng khoảng 1,6km, chăm sóc sức khỏe chủ động
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:15.5 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình tìm chốn an cư trung tâm hay nhà đầu tư homestay cần view thoáng và khu đất mở rộng nhẹ nhàng.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để nhận vật tư hồ sơ, đặt lịch xem và chốt trong tuần.