Nhà riêng Sư Vạn Hạnh Quận 10, 67m² giá 19.6 tỷ - Ô tô vào tận nơi | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Sư Vạn Hạnh Quận 10, 67m² giá 19.6 tỷ - Ô tô vào tận nơi

19.6 tỷ
67 m² - 293 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

12 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
67 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng ngay trung tâm Quận 10. Căn nhà tọa lạc tại hẻm xe hơi thông thoáng, kết nối trực tiếp với các trục đường huyết mạch như Thành Thái và đường 3/2, mang lại sự thuận tiện tối đa trong giao thông và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m² (ngang 4.1m x dài 17m)
  • Bố trí: Thiết kế khoa học với 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, có thêm phòng kho tiện lợi. Sân trước và sân sau tạo không gian đối lưu không khí cực kỳ thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi rộng rãi, vị trí trung tâm sầm uất, phù hợp để ở kết hợp làm văn phòng, spa hoặc cho thuê dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bệnh viện Nhi Đồng 1 chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường Đại học Ngoại ngữ - Tin học (HUFLIT) và Đại học Huflit
  • Bao quanh bởi hệ thống nhà hàng, cafe, spa cao cấp trên đường Sư Vạn Hạnh
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thương mại Vạn Hạnh Mall
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm 1, 3, 5 chỉ trong 10 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp ngay trung tâm hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng bền vững, khai thác cho thuê văn phòng, spa hoặc kinh doanh dịch vụ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thông tin chi tiết về pháp lý. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại lõi trung tâm Quận 10!