Nhà riêng Sơn Trà 70m² giá 2.75 tỷ - Sẵn sàng ở ngay sát biển!
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản sát biển Sơn Trà với mức giá giảm sâu 350 triệu, sẵn sàng dọn vào ở ngay hoặc khai thác kinh doanh!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 70m²
- Bố trí: Nhà cấp 4 kiên cố, sạch sẽ, không gian thoáng đãng dễ dàng cải tạo.
- Đặc điểm: Vị trí đắc địa tại kiệt 90 Nguyễn Phan Vinh, thuộc khu du lịch đông đúc, tiềm năng tăng giá cao nhờ quỹ đất gần biển khan hiếm.
Tiện ích xung quanh:
- Cách bãi tắm biển Thọ Quang chỉ vài trăm mét, thuận tiện nghỉ dưỡng và tập thể dục
- Gần chợ Mai sầm uất, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và ăn uống hàng ngày
- Cách trường Tiểu học Nguyễn Phan Vinh và THCS Hoàng Sa chỉ trong bán kính 1km
- Dễ dàng di chuyển đến các khu du lịch nổi tiếng như Bán đảo Sơn Trà, Chùa Linh Ứng
- Kết nối nhanh chóng với trục đường ven biển Hoàng Sa và trung tâm thành phố
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 2.75 tỷ (Giá cũ 3.1 tỷ, chủ cần bán gấp giảm ngay 350 triệu)
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho gia đình trẻ muốn định cư gần biển, nhà đầu tư xây dựng homestay, căn hộ cho thuê hoặc khách hàng tìm kiếm tài sản tích lũy có tính thanh khoản cao tại Đà Nẵng.
Liên hệ:
Cơ hội sở hữu nhà gần biển giá tốt nhất khu vực hiện nay! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và làm việc trực tiếp.