Nhà riêng Quận 8 Tùng Thiện Vương 26m² giá 2.18 tỷ - Sổ hồng sẵn | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 8 Tùng Thiện Vương 26m² giá 2.18 tỷ - Sổ hồng sẵn

2.18 tỷ
26 m² - 84 triệu/m²

Phường 12, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
26 m²

Sở hữu ngay nhà đẹp Quận 8, sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:26m² (3.3m x 8m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Nhà thiết kế hợp lý, không gian sống tiện nghi, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Xóm Củi, thuận tiện mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng sang Quận 5 và Quận 1 qua các trục đường chính
  • Gần hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.18 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình trẻ muốn an cư tại khu vực trung tâm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tính thanh khoản cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá tốt nhất!