Nhà riêng quận 7 - Huỳnh Tấn Phát 70m² giá 7.2 tỷ - Hẻm xe hơi rộng rãi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng quận 7 - Huỳnh Tấn Phát 70m² giá 7.2 tỷ - Hẻm xe hơi rộng rãi!

7.2 tỷ
70 m² - 103 triệu/m²

Bình Thuận, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại quận 7, TP Hồ Chí Minh! Với diện tích 70m² và thiết kế 3 tầng, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m²
  • Bố trí:3 tầng với không gian hợp lý, bố trí phòng khách, phòng ngủ và bếp đầy đủ tiện nghi.
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, hẻm xe hơi dễ dàng di chuyển, khu vực an ninh, yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ đi học.
  • Cách chợ Bình Thuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện quận 7, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Crescent Mall và VivoCity, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện ích trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội