Nhà riêng Quận 7 Huỳnh Tấn Phát 53m² - 6.2 tỷ Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 7 Huỳnh Tấn Phát 53m² - 6.2 tỷ Ô tô vào tận nhà!

6.2 tỷ
53 m² - 117 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
53 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm an cư lạc nghiệp tại trung tâm Quận 7 với không gian sống hiện đại và thuận tiện di chuyển? Căn nhà phố hẻm xe hơi thông thoáng tại đường Huỳnh Tấn Phát chính là lựa chọn hoàn hảo nhất cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m² (kích thước 4.8m x 11m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi và 5 nhà vệ sinh khép kín tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu dân cư an ninh, dân trí cao với dãy nhà cao tầng đồng bộ. Hẻm xe hơi thông thoáng, di chuyển cực kỳ thuận lợi. Pháp lý sổ hồng riêng chính chủ, đã hoàn công đầy đủ và hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến khu đô thị cao cấp Phú Mỹ Hưng
  • Gần siêu thị GO! Quận 7 (Big C cũ) và trung tâm thương mại Crescent Mall sầm uất
  • Hệ thống giáo dục đa dạng: Gần trường tiểu học Lê Văn Tám và THCS Huỳnh Tấn Phát
  • Cách bệnh viện Quận 7 và bệnh viện quốc tế FV chỉ trong bán kính 2km
  • Kết nối nhanh chóng sang Quận 4 và trung tâm Quận 1 qua trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đông thành viên cần nhiều không gian riêng tư, hoặc khách hàng đang tìm kiếm nơi an cư yên tĩnh, dân trí cao mà vẫn đảm bảo giao thông thuận tiện vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp Quận 7 giá tốt nhất khu vực, quý khách vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!