Nhà riêng Quận 7 27m² giá 3.79 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 7 27m² giá 3.79 tỷ - Vị trí đẹp

3.79 tỷ
27 m² - 140 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

4 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
27 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố Quận 7 ngay sát trục đường huyết mạch Huỳnh Tấn Phát!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:27m² (3.05m x 9m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 1 WC
  • Đặc điểm:Nhà thiết kế tối ưu không gian, hẻm sạch sẽ, an ninh và cực kỳ gần đường lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Huỳnh Tấn Phát chỉ 50m, giao thông cực kỳ thuận tiện
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Quận 7, thuận lợi cho việc học tập
  • Gần siêu thị Lotte Mart và các trung tâm thương mại sầm uất
  • Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ chợ và tiện ích sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư tại Quận 7 hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí tốt và tính thanh khoản cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!