Nhà riêng Quận 6 Hẻm 1/Hậu Giang 38m² 5.68 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 6 Hẻm 1/Hậu Giang 38m² 5.68 tỷ - Chính chủ bán

5.68 tỷ
38 m² - 149 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
38 m²

Chính chủ bán nhà góc 2 mặt hẻm Hậu Giang, sẵn sàng dọn vào ở mà không cần sửa sang.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38.3m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu đúc BTCT, 3 phòng ngủ, 3 toilet, mỗi phòng ngủ có ban công bên hông 1m
  • Đặc điểm:Nở hậu 4.4m, hẻm trước 5m hông 3m, phong cách hiện đại, hướng Tây thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bình Tiên cách 300m, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống mỗi ngày
  • Bách Hoá Xanh Hậu Giang ngay sát hẻm, có đủ đồ dùng thiết yếu
  • Công viên Phú Lâm và hồ điều hòa Quận 6 trong bán kính 1,5km, phù hợp chạy bộ cuối tuần
  • Hệ thống xe buýt lớn dọc đường Hậu Giang kết nối nhanh tới trung tâm Quận 1 và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà chắc chắn, muốn ở ngay khu vực trung tâm Quận 6 với pháp lý chính chủ rõ ràng và đường trước nhà rộng rãi.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để ưu tiên xem nhà và thỏa thuận trực tiếp chính chủ, giá còn thương lượng.