Nhà riêng quận 6, 39m² giá 3.49 tỷ - Nhà nở hậu, sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng quận 6, 39m² giá 3.49 tỷ - Nhà nở hậu, sổ hồng riêng!

3.49 tỷ
39 m² - 89 triệu/m²

Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại quận 6! Ngôi nhà nở hậu này không chỉ có thiết kế thông minh mà còn nằm trong khu vực phát triển sôi động, rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu, thiết kế hiện đại, trệt lửng, cách Coopmart Phú Lâm chỉ vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Coopmart Phú Lâm, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Đường Bà Hom thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo an toàn cho sức khỏe gia đình
  • Các quán ăn, cà phê và khu vui chơi giải trí gần đó, phù hợp cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.49 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm thành phố với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!