Nhà riêng quận 4, đường Đoàn Văn Bơ, 20m² giá 1.78 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng quận 4, đường Đoàn Văn Bơ, 20m² giá 1.78 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

1.78 tỷ
20 m² - 89 triệu/m²

Xóm Chiếu, Quận 4, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
20 m²

Chỉ còn một căn nhà duy nhất tại quận 4, đường Đoàn Văn Bơ, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm trong khu vực sầm uất, an ninh và thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m² (Ngang 2m5, Dài 4m5)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 tầng, 1 toilet
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Xóm Chiếu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt và Metro
  • Gần các trường học cấp 1, cấp 2 và trường mầm non
  • Không gian sống an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.78 tỷ VND (bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ như quận 4.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!