Nhà Riêng Quận 4 55m² - Giá 6.499 tỷ, Ô tô vào tận nhà, Mua 1 Được 2! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Quận 4 55m² - Giá 6.499 tỷ, Ô tô vào tận nhà, Mua 1 Được 2!

6.499 tỷ
55 m² - 118 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Cơ hội vàng sở hữu bất động sản độc đáo tại Quận 4: Mua 1 được 2 căn nhà trong cùng một vị trí đắc địa, hẻm ô tô quay đầu, full nội thất mới tinh và pháp lý sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:55m² (tổng diện tích sử dụng lên đến 200m²)
  • Bố trí:Gồm 2 căn nhà độc lập. Căn Mẹ: Trệt, 2 lầu & sân thượng (4 phòng ngủ, 3WC). Căn Con: Trệt & 2 lầu (2 phòng ngủ, 3WC).
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi rộng rãi, bao quay đầu. Nhà mới 100%, full nội thất, chỉ việc xách vali vào ở. Hướng Đông Bắc (căn mẹ) & Hướng Đông Nam (căn con) mang lại không khí thoáng đãng và tài lộc.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tôn Thất Thuyết chỉ vài phút đi bộ, tiện lợi mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận 1, Quận 7 qua cầu Kênh Tẻ, cầu Tân Thuận trong vòng 5-10 phút.
  • Gần các trường học uy tín như THCS Vân Đồn, THPT Nguyễn Hữu Thọ, đảm bảo môi trường giáo dục chất lượng.
  • Tiếp cận nhanh chóng Bệnh viện Quận 4 và các phòng khám đa khoa, trạm y tế.
  • Xung quanh có đầy đủ tiện ích sinh hoạt: siêu thị, cửa hàng tiện lợi, ngân hàng, quán ăn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.499 tỷ (còn thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ muốn sống gần nhau nhưng vẫn đảm bảo sự riêng tư, hoặc nhà đầu tư thông thái tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê một căn, trong khi vẫn có không gian sống tiện nghi cho gia đình. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự tiện lợi của Quận 4 và mong muốn sở hữu tài sản có giá trị tăng trưởng.