Nhà riêng quận 3, Hồ Chí Minh 24.6m² giá 3.5 tỷ - Không gian dễ thương gần trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng quận 3, Hồ Chí Minh 24.6m² giá 3.5 tỷ - Không gian dễ thương gần trung tâm!

3.5 tỷ
24.6 m² - 142 triệu/m²

Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
24.6 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng ngay quận 3 với căn nhà nhỏ xinh, tọa lạc tại đường Trần Văn Đang, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm. Đây chính là cơ hội tuyệt vời cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với nhịp sống sôi động của thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24.6m²
  • Bố trí: Trệt + lửng, bao gồm 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, và ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Không gian gọn gàng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện lợi gần trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Trần Văn Đang chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng tiếp cận các quán cà phê và nhà hàng nổi tiếng trong khu vực
  • Gần các tuyến Metro và xe buýt, thuận tiện di chuyển ra các quận lân cận
  • Vị trí an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình nhỏ, cặp đôi trẻ hoặc những ai mong muốn tìm kiếm không gian sống gần trung tâm với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam