Nhà riêng Quận 12 76m² 5 tầng - Hẻm xe tải, ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 12 76m² 5 tầng - Hẻm xe tải, ô tô vào tận nhà!

6.65 tỷ
76 m² - 88 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà 5 tầng hiện đại tại trung tâm Quận 12, TPHCM! Với lợi thế hẻm xe tải rộng rãi và pháp lý chính chủ, đây là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và tiềm năng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng với thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi cho gia đình đa thế hệ, có thể kết hợp kinh doanh nhỏ hoặc làm văn phòng.
  • Đặc điểm:Hẻm xe tải lớn, ô tô ra vào thoải mái, vị trí đắc địa trên đường Quang Trung, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 12, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Thuận tiện di chuyển đến Chợ An Nhơn, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Nhiều trường học các cấp như THPT Nguyễn Trung Trực, THCS Nguyễn Du trong bán kính gần.
  • Dễ dàng kết nối với siêu thị Co.opmart Quang Trung và các trung tâm thương mại lân cận.
  • Tiếp cận nhanh chóng các tuyến đường huyết mạch, thuận tiện đi lại giữa các quận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.65 tỷ (Có thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, hoặc những ai mong muốn kết hợp ở và kinh doanh nhỏ tại nhà với lợi thế hẻm xe tải lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước đang trong tầm tay bạn!