Nhà riêng Quận 12 58m² giá 4.38 tỷ - Nhà mới tặng nội thất cơ bản! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 12 58m² giá 4.38 tỷ - Nhà mới tặng nội thất cơ bản!

4.38 tỷ
58 m² - 76 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
58 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Lê Thị Riêng, Quận 12! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà mới, đầy đủ tiện nghi với giá cả hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (3.9 x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công thoáng đãng, sân xe rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà mới, tặng nội thất cơ bản, đường 3.5m thông thoáng, sổ hồng riêng, đã hoàn công, hướng Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Lê Thị Riêng chỉ vài bước chân
  • Gần ga Metro, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần Lê Văn Khương, kết nối với các quận lân cận
  • Thuận lợi cho việc đi lại và mua sắm với các tiện ích xung quanh phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.38 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực Quận 12, với không gian sống thoải mái và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!