Nhà riêng Quận 10 Tô Hiến Thành 38m² giá 6.95 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 10 Tô Hiến Thành 38m² giá 6.95 tỷ - Vị trí đẹp

6.95 tỷ
38 m² - 183 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

18 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
38 m²

Vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 10!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38m² (ngang 3.2m x 12m)
  • Bố trí:4 tầng BTCT kiên cố, 5 phòng ngủ, có sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm:Nhà xây chắc chắn, đối diện làng Đại học Bách Khoa, chỉ cách hẻm xe hơi thông 30m, hướng Tây Tứ Trạch

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện khuôn viên Đại học Bách Khoa TP.HCM
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Kinh tế, ĐH Sư phạm kỹ thuật
  • Cách bệnh viện Nhi Đồng 1 chỉ vài phút di chuyển
  • Gần chợ Tân Định và các khu mua sắm sầm uất tại Quận 10
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông cực kỳ thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.95 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đông thành viên cần không gian rộng hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ cho sinh viên và giảng viên.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!