3 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Quận 10 Hòa Hảo 61m² 9.18 tỷ - Dòng tiền ổn định!
9.18 tỷ
61 m² - 150 triệu/m²
Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
19 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
61 m²
Nhà phố Quận 10 vị trí đắc địa, hẻm xe hơi thông thoáng, thu nhập cực cao!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:61m² (4m x 15m)
- Bố trí:4 tầng kiên cố, gồm 8 phòng ngủ
- Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, đang có dòng tiền cho thuê ổn định 45 triệu/tháng
Tiện ích xung quanh:
- Cách Bệnh viện Đại học Y Dược chỉ vài phút di chuyển
- Gần trung tâm thương mại Vạn Hạnh Mall mua sắm sầm uất
- Gần Ngã sáu Nguyễn Tri Phương, giao thông cực kỳ thuận tiện
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh, gần chợ Hòa Hảo
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:9.18 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền cho thuê ổn định hoặc gia đình đông người muốn định cư tại khu vực trung tâm Quận 10.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà và chốt giao dịch trực tiếp chính chủ!