8 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Quận 10 37m² giá 8.45 tỷ - Ô tô vào tận nhà
8.45 tỷ
37 m² - 228 triệu/m²
Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
9 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²
Nhà đẹp 5 tầng trung tâm Quận 10, ô tô đỗ cửa, thiết kế hiện đại, xách vali vào ở ngay!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:37m²
- Bố trí:5 tầng kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi và 5 WC riêng biệt từng tầng
- Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, không gian thoáng sáng tự nhiên, hẻm thông thoáng ô tô di chuyển thuận tiện
Tiện ích xung quanh:
- Gần Bệnh viện 115, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe gia đình
- Gần hệ thống trường học các cấp tại Quận 10, môi trường giáo dục tốt
- Gần chợ và các siêu thị lớn, mua sắm nhu yếu phẩm cực kỳ dễ dàng
- Kết nối giao thông nhanh chóng đến Quận 3, Quận 5 và Tân Bình
- Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh đảm bảo
Giá và điều kiện:
- Giá bán:8.45 tỷ
- Pháp lý:Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho gia đình đông người cần không gian rộng, làm văn phòng công ty, kinh doanh online hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!