Nhà riêng Quận 10 18m² giá 4,8 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 10 18m² giá 4,8 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở!

4.8 tỷ
18 m² - 267 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
18 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại trung tâm Quận 10 với mức giá ưu đãi cực sốc chỉ 4,8 tỷ VND! Căn nhà mới xây hoàn toàn, được thiết kế hiện đại và tiện nghi, thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18,2m² (nở hậu tài lộc 3,65m, diện tích sử dụng ~60m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà BTCT mới 100%, thiết kế hiện đại, hẻm 4m thông, khu dân trí cao, tặng full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bệnh viện Hòa Hảo chỉ vài phút đi bộ
  • Gần chợ Rẫy, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần Đại học Kinh Tế, lý tưởng cho sinh viên và giảng viên
  • Di chuyển nhanh chóng đến các quận 1, 3, 5 chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho hộ gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này!