Nhà riêng Quận 1 Hồ Hảo Hớn 28m² giá 5.9 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Quận 1 Hồ Hảo Hớn 28m² giá 5.9 tỷ - Vị trí đẹp

5.9 tỷ
28 m² - 211 triệu/m²

Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

11 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
28 m²

Sở hữu ngay căn nhà riêng tại lõi trung tâm Quận 1 với mức giá cực kỳ hiếm có. Vị trí đắc địa tại đường Hồ Hảo Hớn, khu vực sầm uất bậc nhất Sài Gòn, giao thông thuận tiện và cực kỳ tiềm năng để an cư hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m² (nở hậu tài lộc)
  • Bố trí: Nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, thiết kế BTCT kiên cố.
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt hẻm thông thoáng, cách mặt tiền chỉ 2 căn, chính chủ một đời giữ nhà 30 năm, tình trạng nhà còn rất mới và sạch sẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Văn Lang, ĐH Sài Gòn thuận tiện cho việc học tập.
  • Cách chợ Bến Thành và trung tâm thương mại Takashimaya chỉ 5-7 phút di chuyển.
  • Bán kính 1km đầy đủ bệnh viện lớn, trạm y tế và các cơ quan hành chính Quận 1.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe nổi tiếng tại khu phố Tây, tiện ích giải trí đa dạng.
  • Hệ thống an ninh khu vực tốt, dân trí cao, giao thông thuận tiện đi sang các quận 3, 4, 5.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 5.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho gia đình muốn an cư tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư muốn cải tạo thêm phòng để khai thác cho thuê với dòng tiền ổn định nhờ vị trí đắc địa tại Quận 1.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại trung tâm. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp!