Nhà riêng Q4 Hoàng Diệu 33m² 5 tầng đẹp chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Q4 Hoàng Diệu 33m² 5 tầng đẹp chính chủ

6.3 tỷ
33 m² - 191 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà phố 5 tầng chính chủ tại khu Hoàng Diệu - Đoàn Văn Bơ, Quận 4, thiết kế đẹp, đúc kiên cố, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m² (diện tích đất), diện tích sử dụng khoảng 130,7m²
  • Bố trí:Trệt + lửng + 2 lầu + buồng thang lên sân thượng, gồm phòng khách, phòng thờ, 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh bố trí hợp lý
  • Đặc điểm:Ngang 3m nở hậu 3,2m, dài 11m, nhà 5 tầng đúc kiên cố, hẻm trước nhà thông thoáng đậu xe máy thoải mái, đã hoàn công đầy đủ, sang tên công chứng nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình sinh sống lâu dài
  • Hẻm thông ra các trục đường Hoàng Diệu và Đoàn Văn Bơ, di chuyển thuận tiện trong khu vực Quận 4
  • Dễ dàng kết nối vào trung tâm Quận 1, Quận 7 và các quận lân cận nhờ hệ thống đường lớn xung quanh
  • Gần chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống đa dạng phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Thuận tiện tiếp cận trường học, bệnh viện, ngân hàng và các tiện ích đô thị trong bán kính ngắn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.3 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn an cư tại trung tâm thành phố, cần không gian riêng tư với 3 phòng ngủ, nhà kiên cố 5 tầng, pháp lý rõ ràng để vừa ở vừa tích lũy tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được gửi vị trí chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ trước khi căn đẹp này có người đặt cọc.