Nhà riêng Q11 68m² 8.95 tỷ chính chủ bán giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Q11 68m² 8.95 tỷ chính chủ bán giá tốt hiếm có

8.95 tỷ
68 m² - 132 triệu/m²

Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
68 m²

Nhà phố BTCT kiên cố tại Phường 1, Quận 11, đường trước nhà 6m thông thoáng, thiết kế 5 phòng ngủ rộng rãi, vào ở ngay, phù hợp gia đình cần không gian sống tiện nghi giữa trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 3 lầu và sân thượng, 5 phòng ngủ, nhiều không gian sinh hoạt cho gia đình đông người
  • Đặc điểm:Kết cấu BTCT vững chắc, có hệ thống năng lượng mặt trời, đường trước nhà 6m xe hơi ra vào thuận tiện, khu không ngập nước, không đường đâm, không cột điện hay miệng cống trước nhà, sổ vuông vức hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, sinh hoạt ổn định
  • Thuận tiện tiếp cận chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực tập trung nhiều quán ăn, cà phê, dịch vụ buôn bán sầm uất, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh online
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường lớn của Quận 11, kết nối nhanh sang các quận lân cận
  • Phù hợp gia đình có con nhỏ với nhiều trường học và khu vui chơi, sinh hoạt cộng đồng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ muốn an cư lâu dài tại trung tâm thành phố, người cần nhà rộng rãi để vừa ở vừa làm văn phòng nhỏ hoặc kinh doanh online, cũng như khách đầu tư tìm sản phẩm nhà phố có pháp lý rõ ràng và tiềm năng giữ giá tốt.