Nhà riêng Phường Thị Nại, Quy Nhơn 29.5m² giá 2.18 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường Thị Nại, Quy Nhơn 29.5m² giá 2.18 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

2.18 tỷ
29 m² - 75 triệu/m²

Phường Thị Nại, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà Mê Lửng mới tại trung tâm thành phố Quy Nhơn! Đây là một căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoặc đầu tư với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1.5 tầng
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, hẻm rộng 5m, cách mặt đường Ô Tô chỉ 30m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Hướng: Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đầm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc học tập của trẻ
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, ngân hàng, quán cà phê
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.18 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm hay các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê do vị trí đắc địa và thiết kế hợp lý.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!